എക്സിറ്റ് പോള്‍ ഫലo: കോണ്‍ഗ്രസ്സിനു പുനര്‍ജന്മം

Print Friendly, PDF & Email

2019ല്‍ നടക്കാനിരിക്കുന്ന ലോകസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന്‍റെ ട്രയല്‍ റണ്‍ എന്നു വിശേഷിക്കപ്പെടുന്ന അഞ്ച് സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകളില്‍ വോട്ടെടുപ്പ് നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയായതോടെ എക്സിറ്റ് പോള്‍ ഫലങ്ങള്‍ പുറത്തുവന്നു. 2014ലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലോടെ രാജ്യമെങ്ങും തകര്‍ന്നു തരിപ്പണമായ കോണ്‍ഗ്രസ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഒരു വന്‍ തിരിച്ചുവരവിന്‍റെ പാതയിലാണെന്നാണ് എക്സിറ്റ് പോള്‍ ഫലങ്ങള്‍ പ്രവചിക്കുന്നത്.

എക്സിറ്റ് പോള്‍ ഫലങ്ങള്‍ സംസ്ഥാനം തിരിച്ച്

മധ്യപ്രദേശ്:                                                                                                                                              Total number of Assembly Constituencies in Madhya Pradesh – 230.  The majority mark in Madhya Pradesh is 116 seats.

sdauah9

tbp1kai4

6413u5d

c4ns3hbo

 • 11
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
  11
  Shares