കെജ്രിവാളിന്‍റെയും മന്ത്രിമാരുടെയും സമരം അവസാനിപ്പിച്ചു

Print Friendly, PDF & Email

കഴിഞ്ഞ ഒമ്പത് ദിവസമായി ദില്ലി ലഫ്റ്റനന്‍റ് ഗവർണറുടെ വസതിയിൽ മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്‍രിവാൾ നടത്തുന്ന സമരം അവസാനിപ്പിച്ചു. ലെഫ്.ഗവര്‍ണര്‍ ഇടപെട്ട സാഹചര്യത്തിലാണ് തീരുമാനം. ഐഎഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ നിസഹകരണം അവസാനിപ്പിക്കാന്‍ ഗവര്‍ണ്ണര്‍ ഇടപെടണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടായിരുന്നു കെജ്രിവാളിന്‍റെയും മന്ത്രിമാരുടെയും സമരം. ദില്ലിയിൽ ഐ.എ.എസ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ തുടരുന്ന നിസഹകരണം അവസാനിപ്പിക്കാതെ ലെഫ്.ഗവര്‍ണറുടെ വസതിയിലെ സത്യാഗ്രഹ സമരം നിര്‍ത്തില്ലെന്നാണ് അരവിന്ദ് കെജരിവാളിന്‍റെ പ്രഖ്യാപനം. 

ഐഎസ്എസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുമായി ചര്‍ച്ചയ്ക്ക്  ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ യോഗം വിളിച്ചു ചേര്‍ക്കാന്‍ലെഫ്.ഗവര്‍ണര്‍ നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്നു. സർക്കാർ വിളിക്കുന്ന യോഗത്തിൽ ഐഎസ്എസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് ലഫ്.ഗവർണർ ഉറപ്പ് ലഭിച്ചതായി ആം ആദ്മി പാർട്ടി നടത്തിയ വാർത്താസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു.

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •