കേ​ര​ള സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല വി​സിയുടെ മറുപടിക്കത്ത് കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി – ഗവര്‍ണര്‍

Print Friendly, PDF & Email

ഡി ​ലി​റ്റ് വി​വാ​ദ​ത്തി​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണ​വു​മാ​യി ഗ​വ​ർ​ണ​ർ ആ​രി​ഫ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഖാ​ൻ. രാ​ഷ്ര​പ​തി​യെ ആ​ദ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കേ​ര​ള സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല വി​സി​യെ അ​റി​യി​ച്ചു. എ​ന്നാ​ൽ പ​റ്റി​ല്ലെ​ന്ന വി​സി​യു​ടെ മ​റു​പ​ടി കേ​ട്ട് ഞെ​ട്ടി. ഞെ​ട്ട​ലി​ല്‍ നി​ന്ന് മോ​ചി​ത​നാ​കാ​ന്‍ സ​മ​യ​മെ​ടു​ത്തു​വെ​ന്നും ഗ​വ​ർ​ണ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

ഡി​സം​ബ​ര്‍ അ​ഞ്ചി​നാ​ണ് വി​സി ത​നി​ക്ക് മ​റു​പ​ടി ന​ല്‍​കി​യ​ത്. അ​തി​നു​ശേ​ഷം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഓ​ഫീ​സി​ലേ​ക്ക് താ​ൻ വി​ളി​ച്ചു. പ​ക്ഷെ സം​സാ​രി​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല. പി​ന്നീ​ട് വീ​ണ്ടും കേ​ര​ള വി​സി​യെ വി​ളി​ച്ചു. ശി​പാ​ര്‍​ശ​യെ സി​ന്‍​ഡി​ക്ക​റ്റ് അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ എ​തി​ര്‍​ത്തു​വെ​ന്നാ​ണ് അ​പ്പോ​ൾ വി​സി പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.

ചാ​ന്‍​സ​ല​റെ വൈ​സ് ചാ​ന്‍​സ​ല​ര്‍ ധി​ക്ക​രി​ക്കു​ക​യാ​ണു​ണ്ടാ​യ​ത്. മ​റ്റാ​രു​ടെ​യോ നി​ര്‍​ദേ​ശം വി​സി കേ​ള്‍​ക്കു​ന്ന​താ​യി തോ​ന്നി. സി​ന്‍​ഡി​ക്കേ​റ്റ് വി​ളി​ക്ക​രു​തെ​ന്ന നി​ര്‍​ദേ​ശം കി​ട്ടി​യ​താ​യി പ​റ​ഞ്ഞു. താ​ന്‍ ഇ​തു​വ​രെ ക​ടു​ത്ത ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ എ​ടു​ത്തി​ട്ടി​ല്ല. ഇ​നി അ​ത് പ​റ്റി​ല്ല. സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​ക​ളെ സം​ര​ക്ഷി​ക്കാ​ന്‍ സ​ര്‍​ജി​ക്ക​ല്‍ ഓ​പ്പ​റേ​ഷ​ന്‍ വേ​ണ​മെ​ന്നും ഗ​വ​ർ​ണ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

അ​തേ​സ​മ​യം, കേ​ര​ള സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല വി​സി​യെ ഗ​വ​ർ​ണ​ർ പ​രി​ഹ​സി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. വി​സി​യു​ടെ ഭാ​ഷ ഇ​ങ്ങ​നെ​യാ​ണോ. വൈ​സ് ചാ​ന്‍​സ​ല​ര്‍​ക്ക് ര​ണ്ട് വ​രി കൃ​ത്യ​മാ​യി എ​ഴു​താ​ന്‍ പ​റ്റി​യി​ല്ല. ഇ​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് ന​മ്മു​ടെ ഉ​ന്ന​ത വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ മേ​ഖ​ല​യെ​ന്നും ഗ​വ​ർ​ണ​ർ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി.