എയ്‌റോ ഇന്ത്യ-2023: ബെംഗളൂര്‍ വിമാനത്താവളം ഭാഗികമായി അടച്ചിടും

Print Friendly, PDF & Email

ഫെബ്രുവരി 13 നും 17 നും ഇടയിൽ നടക്കുന്ന എയ്‌റോ ഇന്ത്യ ഷോ 2023 ന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ബെംഗളൂരുവിലെ കെംപെഗൗഡ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിലെ (കിയാൽ) പ്രവർത്തനത്തെ ബാധിക്കും. എട്ടാം തീയതി മുതൽ 10 ദിവസത്തേക്ക് വിമാന സർവീസുകൾ ഭാഗികമായി നിർത്തിവയ്ക്കുമെന്ന് കിയാല്‍ അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ എയര്‍ഷോകളില്‍ ഒന്നായ എയ്‌റോ ഇന്ത്യയുടെ 14-ാം ചാപ്റ്റര്‍ പതിവുപോലെ ബെംഗളൂരുവിലെ യെലഹങ്ക എയർഫോഴ്‌സ് സ്‌റ്റേഷനിലാണ് ഷോ നടക്കുക, 98 വിദേശ രാജ്യങ്ങളുടേതടക്കം 731 എക്സ്ഹിബിറ്റേഴ്സ് പങ്കെടുക്കുന്ന ലോഹപ്പക്ഷികളുടെ രാജ്യാന്തര പ്രദർശനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യാൻ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ബെംഗളൂരുവിലെത്തും.

2023 ഫെബ്രുവരി 08 മുതൽ 17 വരെയുള്ള കാലയളവിൽ വാണിജ്യ വിമാന ഷെഡ്യൂളുകളെ ബാധിക്കുന്ന എയ്‌റോ ഇന്ത്യ 2023 സമയത്ത് എയർ സ്‌പേസ് ഭാഗികമായി അടച്ചിടും,” കിയാൽ ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം അറിയിച്ചു. ഫ്ലൈറ്റ് ഷെഡ്യൂളുകളെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ യാത്രക്കാരോട് ഔദ്യോഗിക പോർട്ടൽ പരിശോധിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. .

കിയാൽ എയർസ്‌പേസ് അടച്ചുപൂട്ടൽ സമയം പ്രഖ്യാപിച്ചു, പുതുക്കിയ, മാറ്റിയ ഫ്ലൈറ്റ് ഷെഡ്യൂളിനെക്കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക്ക്, യാത്രക്കാരോട് അതത് എയർലൈനുമായി ബന്ധിപ്പിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നു. ഈ കാലയളവിൽ ബംഗളൂരു വിമാനത്താവളത്തിലൂടെ യാത്ര ചെയ്യുന്ന എല്ലാ യാത്രക്കാരോടും അതിനനുസരിച്ച് യാത്രാ സമയം ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു,” പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നു.

ബംഗളൂരു എയർപോർട്ട് ഫ്ലൈറ്റ് ഓപ്പറേഷൻ റിഹേഴ്സലിനായി ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണി വരെ അടച്ചിടും. വൈകുന്നേരം 5 മണി വരെ. ഫെബ്രുവരി 8 ന്. ഫെബ്രുവരി 12 ന് രാവിലെ 9 മുതൽ 12 വരെ അടച്ചിരിക്കും. ഫെബ്രുവരി 13 ന് രാവിലെ 9 മണിക്കും 12 മണിക്കും ഇടയിൽ ഫ്ലൈറ്റ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ അവസാനിപ്പിക്കും. ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിനും എയർ ഡിസ്‌പ്ലേയ്ക്കും. ഫെബ്രുവരി 14 നും 15 നും 12 മണി വരെ എയർ ഡിസ്പ്ലേയ്ക്കായി ബെംഗളൂരു വിമാനത്താവളം അടച്ചിടും. 2.30 വരെ. ഫെബ്രുവരി 16, 17 തീയതികളിൽ രാവിലെ 9 മുതൽ 12 വരെയും എയർ ഡിസ്‌പ്ലേയ്ക്കായി ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മുതൽ 5 വരെയും വിമാന സർവീസുകൾ നിർത്തിവയ്ക്കും.