റാന്നി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തില്‍ പുലിവാല് പിടിച്ച് എല്‍ഡിഎഫ്

Print Friendly, PDF & Email

റാ​ന്നി ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തില്‍ ബി​ജെ​പി പി​ന്തു​ണ​യോ​ടെ കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് – എം ​പ്ര​തി​നി​ധി ശോ​ഭാ ചാ​ര്‍​ളി​ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​യി തു​ട​രു​ന്ന​തി​നെ​തി​രേ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ് ഘ​ട​ക​ക​ക്ഷി​ക​ളും രംഗത്തുവന്നെങ്കിലും ശോഭാചാര്‍ളി സ്വയം രാജിവക്കാത്ത സാഹചര്യത്തില്‍ 6മാസം അധികാരത്തില്‍ തുടരുവാനാണ് സാധ്യത. ശോ​ഭാ ചാ​ര്‍​ളിയെ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ് പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍ററി പാ​ര്‍​ട്ടി​യി​ല്‍ നി​ന്നു പു​റ​ത്താ​ക്കി​യെ​ങ്കി​ലും ഇ​വ​ര്‍ കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​അം​ഗ​മാ​യി ഇപ്പോഴും തു​ട​രുകയാണ്. ഇ​തി​നെ​തി​രെ​യാ​ണ് മ​റ്റു ഘ​ട​ക​ക​ക്ഷി​ക​ള്‍ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്

ഇ​രു​മു​ന്ന​ണി​ക​ള്‍​ക്കും ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ​മി​ല്ലാ​തി​രു​ന്ന റാ​ന്നി ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ല്‍ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫി​ലെ അ​ഞ്ചു​പേ​രു​ടെ​യും ര​ണ്ട് ബി​ജെ​പി അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും പി​ന്തു​ണ​യി​ലാ​ണ് ശോ​ഭാ ചാ​ര്‍​ളി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റായ​ത്. പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് ഇ​വ​രു​ടെ പേ​ര് നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച​തും പി​ന്താ​ങ്ങി​യ​തും ബി​ജെ​പി അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​ണ്. ഇ​താ​ണ് ഇ​പ്പോ​ള്‍ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫി​നു പു​ലി​വാ​ലാ​യ​ത്. ബി​ജെ​പി നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച അം​ഗ​ത്തെ പി​ന്തു​ണ​യ്‌​ക്കേ​ണ്ടി വ​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യം മു​ന്ന​ണി​ക്ക് മാ​ന​ക്കേ​ടാ​യെ​ന്ന് സി​പി​ഐ അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള ക​ക്ഷി​ക​ളുടെ അ​ഭി​പ്രാ​യം.

പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് രാ​ജി ആ​വ​ശ്യം ത​ള്ളി​ക്ക​ള​ഞ്ഞ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ഇ​നി ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​നു​ശേ​ഷം അ​വി​ശ്വാ​സം മാ​ത്ര​മേ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫി​നു മു​മ്പി​ല്‍ മാ​ര്‍​ഗ​മു​ള്ളൂ. എ​ന്നാ​ല്‍ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫി​ല്‍ നി​ന്നു പു​റ​ത്താ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ പാ​ര്‍​ട്ടി ന​ട​പ​ടി​ക്കു പ്ര​സ​ക്തി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ പ​ക്ഷം. ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം കേ​ര​ള​കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളു​ടെ സ്വീ​ക​ര​ണ യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ശോ​ഭാ ചാ​ര്‍​ളി​യെ പ​ങ്കെ​ടു​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും അവര്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ ട്ടുന്നു .

പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ് നോ​മി​നി​യെ നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ച അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ ന​ട​പ​ടി​യെ ബി​ജെ​പി​യും അം​ഗീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. എ​ന്നാ​ല്‍ ‌വ്യ​ക്ത​മാ​യ ധാ​ര​ണ ശോ​ഭാ ചാ​ര്‍​ളി എ​ഴു​തി ന​ല്‍​കി​യ​ശേ​ഷ​മാ​ണ് പി​ന്തു​ണ ന​ല്‍​കി​യ​തെ​ന്ന് ബി​ജെ​പി പ്രാ​ദേ​ശി​ക നേ​താ​ക്ക​ള്‍ പ​റ​യു​ന്നു. ഇ​വ​ര്‍ ബിജെപി നി​യോ​ജ​ക​മ​ണ്ഡ​ലം പ്ര​സി​ഡ​ന്റു​മാ​യി ഒ​പ്പു​വ​ച്ച ക​രാ​ര്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടി​രു​ന്നു. പ്ര​സി​ഡന്‍റാ​യി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ല്‍ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫു​മാ​യു​ള്ള ബ​ന്ധം ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കാ​മെ​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു ഇ​തി​ല്‍ പ്ര​ധാ​നം.

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •