പിസി ജോര്‍ജിനും പിസി തോമസിനും ഘടകകക്ഷികളില്‍ ലയിച്ച് യുഡിഎഫിലേക്ക് വരാം – എ ഗ്രൂപ്പ്

Print Friendly, PDF & Email

പി.​സി. ജോ​ർ​ജി​ന്‍റെ ജ​ന​പ​ക്ഷ​ത്തേ​യും പി.​സി. തോ​മ​സി​ന്‍റെ കേ​ര​ളാ കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​നേ​യും യു​ഡിഎ​ഫി​ൽ എ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ എ ​ഗ്രൂ​പ്പി​നും ഉ​മ്മ​ൻ ചാ​ണ്ടി​ക്കും ക​ടു​ത്ത എ​തി​ർ​പ്പ്. പി.സി. ജോ​ർ​ജി​ന്‍റെ കാ​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് കൂ​ടു​ത​ൽ എ ഗ്രൂപ്പന് കൂടുതല്‍ എതിര്‍പ്പ്. സരിത കേസില്‍ ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയെ കുടുക്കിയതില്‍ പിസി ജോര്‍ജിന് കാര്യമായ റോള്‍ ഉണ്ടെന്നാണ് എഗ്രൂപ്പിന്‍റെ നിലപാട്. അതാണ് പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ എ​തി​ർ​പ്പിന് കാരണം. എന്നാല്‍, പി.​സി. ജോ​ർ​ജി​നെ മു​ന്ന​ണി​യി​ൽ എ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​നോ​ട് ഐ ​ഗ്രൂ​പ്പി​ലെ കു​റ​ച്ചു​പേ​ർ​ക്കും ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല​യ്ക്കും താ​ത്പ​ര്യ​മാ​ണ്. ര​മേ​ശു​മാ​യി പി.​സി. ജോ​ർ​ജ് മു​ന്ന​ണി പ്ര​വേ​ശ​നം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് നിരവധി ​ത​വ​ണ ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​രു പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളേ​യും മു​ന്ന​ണി​യി​ൽ എ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ യു​ഡി​എ​ഫി​ലെ ചി​ല ഘ​ട​ക​ക​ക്ഷി​ക​ൾ​ക്കും എ​തി​ർ​പ്പു​ണ്ട്.

നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നു മു​മ്പ് യു​ഡി​എ​ഫി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​കാ​നാ​ണ് പി.​സി. ജോ​ർ​ജി​ന്‍റെ ജ​ന​പ​ക്ഷ​ത്തിന്‍റേയും പി.​സി. തോ​മ​സി​ന്‍റെ കേ​ര​ളാ കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​ന്‍റേയും ശ്ര​മം. നി​ല​വി​ലെ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ പു​തി​യ ക​ക്ഷി​ക​ളെ മു​ന്ന​ണി​യി​ൽ ഘ​ട​ക​ക്ഷി​യാ​യി എ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ആ​വ​ശ്യ​മി​ല്ലെ​ന്നും യു​ഡി​എ​ഫി​ലെ ഏ​തെ​ങ്കി​ലും ക​ക്ഷി​യി​ൽ ല​യി​ച്ചാ​ൽ അ​പ്പോ​ൾ ആ​ലോ​ചി​ക്കാ​മെ​ന്ന നി​ല​പാ​ടാ​ണ് ഇക്കാര്യത്തില്‍ എ​ഗ്രൂ​പ്പും ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയും എടുത്തിരിക്കുന്നത്. പി.​സി. തോ​മ​സി​നോ​ട് പി.​ജെ. ജോ​സ​ഫി​ന്‍റെ കേ​ര​ള കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​ൽ ല​യി​ച്ച് മു​ന്ന​ണി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​കാ​ ഉ​മ്മ​ൻ ചാ​ണ്ടി ത​ന്നെ നേ​രി​ട്ട് പ​റ​ഞ്ഞി​ട്ടു​ണ്ട്. പി.​സി. തോ​മ​സി​നെ പി.ജെ. ജോ​സ​ഫി​ന്‍റെ പാ​ർ​ട്ടി​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ൽ എ​തി​ർ​പ്പി​ല്ലെ​ന്ന നി​ല​പാ​ട് പി.​ജെ ജോ​സ​ഫി​നേ​യും ഉ​മ്മ​ൻ ചാ​ണ്ടി അ​റി​യി​ച്ചു. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ഇ​രു​കൂ​ട്ട​ർ​ക്കും യു​ഡി​എ​ഫി​ൽ എ​ത്ത​ണ​മെ​ങ്കി​ൽ ഇനിയേറെ ക​ട​ന്പ​ക​ൾ കടക്കേണ്ടിവരും.