സി.​ഒ.​ടി ന​സീ​ര്‍ വ​ധ​ശ്ര​മം പാര്‍ട്ടി നേതൃത്വത്തിന്‍റെ അറിവോടെയെന്ന് സൂചന

Print Friendly, PDF & Email

സി.​ഒ.​ടി ന​സീ​ര്‍ വ​ധ​ശ്ര​ക്കേ​സി​ന്‍റെ മു​ഖ്യ സൂ​ത്ര​ധാ​ര​ന്‍ പൊ​ന്ന്യം കു​ണ്ടു​ചി​റ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​ണെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ല്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​യി. ആ​ര്‍​എ​സ്എ​സ് നേ​താ​വി​നെ ന​ഗ​ര​മ​ധ്യ​ത്തി​ല്‍ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ലു​ള്‍​പ്പെ​ടെ നി​ര​വ​ധി കേ​സു​ക​ളി​ല്‍ പ്ര​തി​യാ​യ വ്യ​ക്തി​യാ​ണ് ന​സീ​റി​നെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​നു​ള്ള ഓ​പ്പ​റേ​ഷ​ന് രൂ​പം ന​ല്‍​കി​യ​തെ​ന്നാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന് ഒ​ടു​വി​ല്‍ ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള വി​വ​രം.ഉ​ന്ന​ത​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നും ഉ​ത്ത​ര​വ് ല​ഭി​ക്കാ​തെ ഇ​യാ​ള്‍ ഓ​പ്പ​റേ​ഷ​ന് മു​തി​രി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ഇ​യാ​ളു​മാ​യി അ​ടു​ത്ത കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നും പോ​ലീ​സി​ന് ല​ഭി​ച്ച വി​വ​രം. അ​തു​കൊ​ണ്ട് ത​ന്നെ കു​ണ്ടു​ചി​റ സ്വ​ദേ​ശി​ക്ക് ഓ​പ്പ​റേ​ഷ​ന് നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശം ന​ല്‍​കി​യ​താ​ര് എ​ന്ന ചോ​ദ്യ​ത്തി​നും ഉ​ത്ത​രം തേ​ടു​ക​യാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം.

കേ​സി​ല്‍ ശാ​സ്ത്രീ​യ​മാ​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​വു​മാ​യി​ട്ടാ​ണ് പോ​ലീ​സ് മു​ന്നോ​ട്ട് പോ​കു​ന്ന​ത്. ബൈ​ക്കി​ലേ​യും സം​ഭ​വ സ്ഥ​ല​ത്തേ​യും ര​ക്ത സാ​മ്പി​ളു​ക​ള്‍ ഡി​എ​ന്‍​എ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക് വി​ധേ​യ​മാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം നാ​ട​കീ​യ​മാ​യി കോ​ട​തി​യി​ല്‍ കീ​ഴ​ട​ങ്ങി​യ കേ​സി​ലെ മു​ഖ്യ​പ്ര​തി​ക​ളാ​യ ക​തി​രൂ​ര്‍ വേ​റ്റു​മ്മ​ല്‍ കൊ​യി​റ്റി ഹൗ​സി​ല്‍ ശ്രീ​ജി​ന്‍ (26), കൊ​ള​ശേ​രി ശ്രീ​ല​ക്ഷ്മി ക്വാ​ർ​ട്ടേ​ഴ്‌​സി​ല്‍ റോ​ഷ​ന്‍ (26) എ​ന്നി​വ​രെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി പോ​ലീ​സ് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഇ​ന്ന് ഹ​ർ​ജി ന​ല്‍​കും.

ഇ​വ​രെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​തോ​ടെ കേ​സി​ന്‍റെ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് കൂ​ടു​ത​ല്‍ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ല​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ സി​പി​എം ജി​ല്ലാ ക​മ്മി​റ്റി നി​യോ​ഗി​ച്ച ര​ണ്ടം​ഗ​സം​ഘം ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ജി​ല്ലാ ക​മ്മ​റ്റി ഓ​ഫീ​സി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പി​ല്‍ വി​ല​പ്പെ​ട്ട വി​വ​ര​ങ്ങ​ളാ​ണ് നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ന് ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ത​ന്നെ വ​ധി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച​തി​നു പി​ന്നി​ല്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ​യും പാ​ര്‍​ട്ടി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യു​ടേ​യും സ​ന്ത​ത സ​ഹ​ചാ​രി​യാ​യ എ.​എ​ന്‍ ഷം​സീ​ര്‍ എം​എ​ല്‍​എ യാ​ണെ​ന്ന് ന​സീ​ര്‍ തു​റ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ​തോ​ടെ സം​ഭ​വം കൂ​ടു​ത​ല്‍ വി​വാ​ദ​ത്തി​ലേ​ക്ക് ക​ട​ന്നി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ക​ണ്ണൂ​രി​ലെ​ത്തി​യ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യെ ഉ​യ​ര്‍​ന്ന പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ ന​സീ​ര്‍ വ​ധ​ശ്ര​മ​ക്കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ധ​രി​പ്പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കോ​ടി​യേ​രി ബാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​നും സം​ഭ​വ​ത്തെ​കു​റി​ച്ച് പ്രാ​ദേ​ശി​ക നേ​തൃ​ത്വ​ത്തോ​ട് വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം തേ​ടി​യി​രു​ന്നു.

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •