“മൂ​ന്നി​ൽ ര​ണ്ടു ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ​മി​ല്ലാ​തെ കോ​ണ്‍​. സ​ർ​ക്കാ​രു​ക​ൾ​ക്കു ര​ക്ഷ​യി​ല്ല”- രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി

Print Friendly, PDF & Email

മൂ​ന്നി​ൽ ര​ണ്ടു ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ​മി​ല്ലാ​തെ രാ​ജ്യ​ത്തു കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് സ​ർ​ക്കാ​രു​ക​ൾ​ക്കു ര​ക്ഷ​യി​ല്ലെ​ന്നു കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി. 10 മു​ത​ൽ 15 സീ​റ്റു​ക​ളു​ടെ ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ​ത്തോ​ടെ അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ലെ​ത്തി​യാ​ൽ ബി​ജെ​പി ഭ​ര​ണം അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. പ​ണം മാ​ത്ര​മ​ല്ല ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ​ത്തി​ന്‍റെ തൂ​ണു​ക​ളാ​യ ജു​ഡീ​ഷ​റി​യും മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ പോ​ലും ഇ​ത്ത​രം അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കു കൂ​ട്ടു​നി​ൽ​ക്കു​ക​യാ​ണ്. തൂ​ത്തു​ക്കു​ടി​യി​ൽ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​രു​മാ​യു​ള്ള സം​വാ​ദ​ത്തി​നി​ടെ​യാ​ണ് രാഹുലിന്‍റെ വി​മ​ർ​ശ​നം.

പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദിക്കെതിരേയുംശക്തമായ വി​മ​ർ​ശനമാണ് രാ​ഹു​ൽ ഉയര്‍ത്തിയത്. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഉ​പ​കാ​ര​പ്ര​ദ​മാ​ണോ അ​ല്ല​യോ എ​ന്ന​ത​ല്ല ചോ​ദ്യം. ആ​ർ​ക്കാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം ഉ​പ​കാ​ര​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത് എ​ന്ന​താ​ണു ചോ​ദ്യം. അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചു സ​ന്പ​ത്ത് വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ര​ണ്ടു പേ​ർ​ക്കു മാ​ത്ര​മാ​ണു പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യെ​ക്കൊ​ണ്ടു ഗു​ണ​മു​ള്ള​തെ​ന്നും രാ​ഹു​ൽ വി​മ​ർ​ശി​ച്ചു. കു​റ​ച്ചു പേ​രു​ടെ താ​ത്പ​ര്യ​ങ്ങൾക്കാ​യി മോ​ദി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും രാ​ഹു​ൽ ആ​രോ​പി​ച്ചു.

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •