പ്ര​ണ​യം നി​ര​സി​ച്ച​തി​ലു​ള്ള വൈ​രാ​ഗ്യം മൂ​ലo യു​വ​തി​യെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി

Print Friendly, PDF & Email

പെ​രി​ന്ത​ൽ​മ​ണ്ണ ഏ​ലം​കു​ള​ത്ത് യു​വ​തി​യെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത് പ്ര​ണ​യം നി​ര​സി​ച്ച​തി​ലു​ള്ള വൈ​രാ​ഗ്യം മൂ​ലo. കൊല​ ന​ട​ത്തി​യ​ത് പ്ര​തി ത​നി​ച്ചാ​ണെ​ന്നും പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ ശ​ല്യം ചെ​യ്തി​ന് മൂ​ന്ന് മാ​സം മു​മ്പ് വി​നീ​ഷി​നെ താ​ക്കീ​ത് ചെ​യ്തി​രു​ന്നെ​ന്നും മ​ല​പ്പു​റം എ​സ്പി സു​ജി​ത് ദാ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. എ​ൽ​എ​ൽ​ബി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യാ​ണ് ദൃ​ശ്യ. പ്ര​തി വി​നീ​ഷും ദൃ​ശ്യ​യും പ്ല​സ്ടു​വി​ല്‍ സ​ഹ​പാ​ഠി​ക​ളാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​യാ​ൾ പ​ല ത​വ​ണ പ്ര​ണ​യാ​ഭ്യ​ർ​ഥ​ന ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും ദൃ​ശ്യ നി​ര​സി​ച്ചു. വി​നീ​ഷി​ന്‍റെ ശ​ല്യം ചെ​യ്യ​ൽ തു​ട​ർ​ന്ന​പ്പോ​ൾ ദൃ​ശ്യ​യു​ടെ വീ​ട്ടു​കാ​ർ ഇ​യാ​ൾ​ക്കെ​തി​രേ പ​രാ​തി​യും ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു.ഇ​തെ​ല്ലാ​മാ​ണ് ദാ​രു​ണ​മാ​യ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ലേ​ക്കും ന​യി​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സ് പ​റ​യു​ന്ന​ത്. പെ​രി​ന്ത​ൽ​മ​ണ്ണ മു​ട്ടു​ങ്ങ​ലി​ലാ​ണ് വി​നീ​ഷ് വി​നീ​ഷി​ന്‍റെ വീ​ട്.

വീ​ട്ടി​ലെ കി​ട​പ്പു​മു​റി​യി​ൽ അ​തി​ക്ര​മി​ച്ചു​ക​യ​റി​യാ​ണ് വി​നീ​ഷ് ഉ​റ​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ദൃ​ശ്യ​യെ കു​ത്തി​ക്കൊ​ന്ന​ത്. ഈ ​സ​മ​യം ദൃ​ശ്യ​യു​ടെ അ​മ്മ​യും സ​ഹോ​ദ​രി​യും മാ​ത്ര​മേ വീ​ട്ടി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു​ള്ളൂ. ദൃ​ശ്യ​യു​ടെ നി​ല​വി​ളി കേ​ട്ട് മു​ക​ളി​ലെ നി​ല​യി​ൽ​നി​ന്നോ​ടി വ​ന്ന സ​ഹോ​ദ​രി ദേ​വ​ശ്രീ ആ​ക്ര​മ​ണം ചെ​റു​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചു. ഇ​തോ​ടെ ദേ​വ​ശ്രീ​യെ​യും കു​ത്തി​പ​രി​ക്കേ​ൽ​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ദൃ​ശ്യ​യു​ടെ പി​താ​വ് ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​ന്‍റെ ക​ട​യ​ക്ക് ബു​ധ​നാ​ഴ്ച രാ​ത്രി വി​നീ​ഷ് തീ​യി​ട്ടു. പി​ന്നീ​ട് ഇ​യാ​ൾ ദൃ​ശ്യ​യു​ടെ വീ​ടി​ന് സ​മീ​പം ഒ​ളി​ച്ചി​രു​ന്ന​താ​യാ​ണ് വി​വ​രം. രാ​ത്രി മു​ഴു​വ​ൻ ഇ​വി​ടെ പ​തി​യി​രു​ന്ന ശേ​ഷം രാ​വി​ലെ എ​ട്ടോ​ടെ വീ​ട്ടി​ൽ അ​തി​ക്ര​മി​ച്ചു ക​യ​റി ദൃ​ശ്യ​യെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Pravasabhumi Facebook

SuperWebTricks Loading...