രാ​വി​ലെ ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട കേ​ക്ക് മു​റി, വൈ​കി​ട്ട് കോ​വി​ഡ് സാ​രോ​പ​ദേ​ശം മുഖ്യമന്ത്രിയെ ട്രോളി സോഷ്യല്‍ മീഡിയ. ഡിജിപിക്ക് പരാതി.

Print Friendly, PDF & Email

എകെജി സെന്ററില്‍ ഇന്ന് നടന്ന ഇടതുമുന്നണി യോഗത്തില്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നും നേ​താ​ക്ക​ളും കേ​ക്ക് മു​റി​ച്ച് ആ​ഘോ​ഷി​ച്ച ചി​ത്രം പു​റ​ത്തു​വ​ന്ന​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ രൂക്ഷ വി​മ​ർ​ശ​നം. ട്രി​പ്പി​ൾ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ൺ നി​ല​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന ത​ല​സ്ഥാ​ന ന​ഗ​രി​യി​ൽ സാ​മൂ​ഹി​ക അ​ക​ലം പാ​ലി​ക്കാ​തെ​യാ​ണ് കേ​ക്ക് മു​റി​യെ​ന്നാ​ണ് വി​മ​ർ​ശ​നം. രാ​വി​ലെ ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട കേ​ക്ക് മു​റി, വൈ​കി​ട്ട് കോ​വി​ഡ് സാ​രോ​പ​ദേ​ശം എ​ന്നാ​ണ് സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഒ​രാ​ൾ ഇ​തി​നെ​ക്കു​റി​ച്ച് ക​മ​ന്‍റി​ട്ട​ത്.

എ​ൽ​ഡി​എ​ഫി​ന്‍റെ തു​ട​ർ​ഭ​ര​ണ​ത്തി​ൽ എ​കെ​ജി സെ​ന്‍റ​റി​ലാ​ണ് വി​ജ​യാ​ഘോ​ഷം ന​ട​ന്ന​ത്. വി​വി​ധ ഘ​ട​ക​ക​ക്ഷി നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി കേ​ക്ക് മു​റി​ച്ച​ത്. സി​പി​ഐ സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കാ​നം രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ർ ഇ​തി​ന്‍റെ ചി​ത്ര​വും ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ൽ പങ്കുവച്ചിരുന്നു.

ഇതിനിടയില്‍ നേതാക്കള്‍ കേക്ക് മുറിച്ച്‌ ആഘോഷം നടത്തിയതിനെതിരെ ഡിജിപിക്ക് പരാതി. ജില്ലാ കളക്ടര്‍ പുറത്തിറക്കിയ ട്രിപ്പിള്‍ ലോക്ഡൗണ്‍ മാര്‍ഗ്ഗ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളുടെ ലംഘനമാണ് നടന്നതെന്നാണ് ആക്ഷേപം. തിരുവനന്തപുരം ഡിസിസി വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് എം. മുനീറാണ് ഡിജിപിക്ക് ഇതു സംബന്ധിച്ച്‌ പരാതി നല്‍കിയത്. നേതാക്കളുടെ കൂട്ടം കൂടല്‍ അനാവശ്യമായി പുറത്തിറങ്ങരുതെന്ന നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളുടെ ലംഘനമാണെന്ന് പരാതിയില്‍ പറയുന്നു.