കണ്ണൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ കവര്‍ച്ച. ഞെട്ടിത്തരിച്ച് ജയിലധികൃതര്‍.

Print Friendly, PDF & Email

‘തീക്കട്ടയില്‍ ഉറുമ്പരിക്കുക’, എന്ന് കേട്ടിട്ടേയുള്ളൂ. എന്നാല്‍ അതും സംഭവിച്ചിരിക്കുകയാണ്, മോ​ഷ്‌​ടാ​ക്ക​ളെ​യും ക​വ​ർ​ച്ച​ക്കാ​രെ​യും കു​റ്റ​വാ​ളി​ക​ളെ​യും പാ​ർ​പ്പി​ക്കു​ന്ന സാക്ഷാല്‍ കണ്ണൂര്‍ സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍. സെ​ൻ​ട്ര​ൽ ജ​യി​ലി​ലെ ഓ​ഫീ​സി​ൽ കഴിഞ്ഞ രാത്രി കള്ളന്‍ കയറി ക​വ​ർ​ച്ച ചെ​യ്തത് ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷം രൂ​പ. ജ​യി​ലി​ലെ പ്ര​ധാ​ന ഗെ​യി​റ്റി​നു സ​മീ​പ​ത്തെ ഓ​ഫീ​സി​ന്‍റെ പൂ​ട്ട് ത​ക​ർ​ത്ത് അ​ക​ത്തു ക​യ​റി​യ മോ​ഷ്ടാ​വ് മേ​ശ​വ​ലി​പ്പി​ൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ച പ​ണ​മാ​ണ് ക​വ​ർ​ച്ച ചെ​യ്ത​ത്. ജ​യി​ൽ വ​ള​പ്പി​ലെ ച​പ്പാ​ത്തി കൗ​ണ്ട​റി​ൽ നി​ന്നും വി​ല്പ​ന ന​ട​ത്തി​യ ച​പ്പാ​ത്തി, ബി​രി​യാ​ണി, ചി​ക്ക​ൻ ക​ബാ​വ്, ചി​ക്ക​ൻ ക​റി, ചി​പ്സ് എ​ന്നി​വ​യു​ടെ ഒ​രു​ദി​വ​സ​ത്തെ ക​ള​ക്ഷ​നാ​യ 1,95,600 രൂ​പ​യാ​ണു മോ​ഷ​ണം പോ​യ​ത്. ജ​യി​ൽ ഭ​ക്ഷ​ണം വി​റ്റു കി​ട്ടു​ന്ന പ​ണം അ​താ​ത് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ജ​യി​ലി​ലെ ഓ​ഫീ​സി​ൽ അ​ട​യ്ക്കു​ക​യാ​ണു പ​തി​വ്. ഇ​ന്ന​ല​ത്തെ വിറ്റു​ വ​ര​വാ​ണ് മോ​ഷ​ണം പോ​യ​ത്.

24 മ​ണി​ക്കൂ​റും സി​സി​ടി​വി കാ​മ​റ​യും ആ​യു​ധ​മേ​ന്തി​യ ക​മാ​ൻ​ഡോ​ക​ളും കാ​വ​ലു​ള്ള ജ​യി​ലി​ന് അ​ന്പ​തു​മീ​റ്റ​ർ മാ​ത്രം ദൂ​ര​മു​ള്ള ഓ​ഫീ​സി​ൽ നടന്ന കവര്‍ച്ച പോ​ലീ​സി​നെ​യും ജ​യി​ൽ അ​ധി​കൃ​ത​രെ​യും ഞെ​ട്ടി​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. മോ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ വ​ള​രെ വൈ​ദ​ഗ്ധ്യം നേ​ടി​യ​യാ​ൾ​ക്ക് മാ​ത്ര​മേ ജ​യി​ലി​ൽ മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്താ​കൂ​വെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​ത്തി​ലാ​ണു പോ​ലീ​സ്. ടൗ​ൺ പോ​ലീ​സും വി​ര​ല​ട​യാ​ള വി​ദ​ഗ്ധ​രും ഡോ​ഗ് സ്ക്വാ​ഡും ജ​യി​ലി​ലെ​ത്തി പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി.

ഇ​ന്ന​ലെ പെ​യ്ത ക​ന​ത് മ​ഴ​യി​ലും ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലി​ലും ജി​ല്ല​യി​ലെ വി​വി​ധ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ​ന്ന പോ​ലെ ജ​യി​ലി​ലും വൈ​ദ്യു​തി ബ​ന്ധം നി​ല​ച്ചി​രു​ന്നു. ഈ ​സ​മ​യ​ത്താ​ണ് ക​വ​ർ​ച്ച ന​ട​ന്ന​തെ​ന്നാ​ണു പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ അ​നു​മാ​നം. രാ​വി​ലെ വി​വി​ധ ബ്ലോ​ക്കു​ക​ളി​ൽ നി​ന്നും പു​റ​ത്തു​വി​ടു​ന്ന ജ​യി​ലി​ലെ അ​ന്തേ​വാ​സി​ക​ൾ ആ​രെ​യും ഇ​പ്പോ​ൾ ജ​യി​ലി​നു പു​റ​ത്ത് വി​ടാ​റി​ല്ല. ശി​ക്ഷാ​ത​ട​വ് തീ​രാ​റാ​യ​വ​രെ​യാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും പു​റ​ത്തെ ജോ​ലി​ക​ൾ​ക്കാ​യി ജ​യി​ലി​ന് പു​റ​ത്ത് എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. വൈ​കു​ന്നേ​ര​ത്തോ​ടെ മു​ഴു​വ​ൻ അ​ന്തേ​വാ​സി​ക​ളെ​യും അ​താ​തു ബ്ലോ​ക്കി​ലേ​ക്ക് അ‍​യ​ക്കും. പ​ല​രും നേ​ര​ത്തെ ഭ​ക്ഷ​ണം ക​ഴി​ച്ച് ഉ​റ​ങ്ങാ​റാ​ണ് പ​തി​വ്. ഇ​ന്ന​ലെ ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യാ​യ​തു കൊ​ണ്ടും വൈ​ദ്യു​തി ഇ​ല്ലാ​ത്ത​തു കൊ​ണ്ടും അ​ന്തേ​വാ​സി​ക​ളെ​ല്ലാം നേ​ര​ത്തെ കി​ട​ന്നു​റ​ങ്ങി​യി​രു​ന്നു. ജ​യി​ൽ വ​കു​പ്പി​ന്‍റെ ച​പ്പാ​ത്തി കൗ​ണ്ട​ർ രാ​വി​ലെ ഏ​ഴു​മു​ത​ൽ രാ​ത്രി 10 വ​രെ​യാ​ണ് തു​റ​ന്നു പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഭ​ക്ഷ​ണ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ വി​റ്റ​ശേ​ഷം പ​ത്തോ​ടെ കൗ​ണ്ട​ർ അ​ട​യ്ക്കും. പി​ന്നെ അ​ന്ന​ത്തെ വി​റ്റു​വ​ര​വ് ജ​യി​ലി​നോ​ടു ചേ​ർ​ന്നു​ള്ള ഓ​ഫീ​സി​ൽ അ​ട​ക്കു​ക​യാ​ണു പ​തി​വ്. അ​താ​യ​ത് രാ​ത്രി 11 ന് ​ശേ​ഷ​വും പു​ല​ർ​ച്ചെ അ​ഞ്ചി​നും ഇ​ട​യി​ലാ​ണു മോ​ഷ​ണം ന​ട​ന്ന​തെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​ണെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​യുന്നു.

Pravasabhumi Facebook

SuperWebTricks Loading...