അങ്ങനെ അതിനും പൂട്ടുവീണു…

Print Friendly, PDF & Email

അങ്ങനെ അതിനും പൂട്ടുവീണു. കേരളത്തിലെ വാണിജ്യ ടൂറിസത്തിനു വളര്ച്ചയേകാനായി കേരളസര്‍ക്കാര്‍ സര്‍ക്കാര്‍ കെട്ടിഘോഷിച്ച് നടപ്പിലാക്കിയ ഗ്രാ​ൻ​ഡ് കേ​ര​ള ഷോ​പ്പിം​ഗ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽ നി​ർ​ത്താ​ൻ മ​ന്ത്രി​സ​ഭാ​യോ​ഗം തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. പ​ദ്ധ​തി ഫ​ലം ക​ണ്ടി​ല്ലെ​ന്ന ടൂ​റി​സം ഡ​യ​റ​ക്ട​റു​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം.

2007-ൽ ​വി.​എ​സ്.​അ​ച്യു​താ​ന​ന്ദ​ൻ സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ കാ​ല​ത്താ​ണ് ഗ്രാ​ൻ​ഡ് കേ​ര​ള ഷോ​പ്പിം​ഗ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലി​ന് തു​ട​ക്കം കു​റി​ച്ച​ത്. നിരവധി ചെറുകിട വന്‍കിട വ്യാപര സ്ഥപനങ്ങളുടെ സഹകരണത്തോടെ ടൂ​റി​സം വ​കു​പ്പും വാ​ണി​ജ്യ-​വ്യ​വ​സാ​യ വ​കു​പ്പും ചേ​ർ​ന്നു സംഘടിപ്പിച്ച വ്യാപരമേളയായി​രു​ന്ന ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽഒരു വ്യാഴവ ട്ടകാലത്തിനു ശേഷം അവസാനിപ്പിക്കുന്പോള്‍ കേരളം പ്രതീക്ഷയോടെ നടപ്പിലാക്കിയ മറ്റൊരു മെഗാപ്രൊജക്ടിനാണ് തിരശ്ശീല വീഴുന്നത്.