ഡോ .അജിത് ജോർജിന്റെ ശവസംസ്‌കാരം വ്യാഴാഴ്ച

Print Friendly, PDF & Email

പത്തനംതിട്ടയുടെ നിറസാന്നിധ്യം ആയിരുന്ന ഡോക്ടർ അജിത്ത് ഓർമയായി സംസ്കാരം വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് ഇലന്തൂർ ശാലേം മാർത്തോമ്മാ പള്ളിയിൽ നടത്തും. ചുരുളിക്കോട് ചാങ്ങയില്‍ വീട്ടില്‍ സി.ടി.ജോര്‍ജിന്റെ മകന്‍ ജിയോ ആശുപത്രി ഉടമയാണ് ഡോ.അജിത് സി.ജോര്‍ജ് (49) . ഭാര്യ: ഡോ.ലിനു. മക്കള്‍: ക്രിസ്റ്റല്‍

Video courtesy : Pathanamthitta Metro TV

പത്തനംതിട്ടയുടെ നിറസാന്നിധ്യം ആയിരുന്ന ഡോക്ടർ അജിത്ത് ഓർമയായി..

ഈ ഡിസംബറിൽ ആ നക്ഷത്രം കണ്ണടച്ചത് വലിയ നഷ്ടം തന്നെയാണ്..പത്തനംതിട്ടയുടെ നിറസാന്നിധ്യം ആയിരുന്ന ഡോക്ടർ അജിത്ത് ഓർമയായി..സംസ്കാരം വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് നടത്തും. കൂടുതല്‍ നല്ല വാര്‍ത്തകള്‍ക്ക് ലൈക്‌ ചെയ്യൂ..https://www.facebook.com/Pathanamthitta-Metrotv-1785321101732839/

Публикувахте от Pathanamthitta Metrotv в 13 декември 2017 г.

Leave a Reply

Pravasabhumi Facebook

SuperWebTricks Loading...